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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UONGOZI NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
BARAZA LA VIJANA CHADEMA - BAVICHA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

JIMBO WILAYA

MKOA KANDA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b) ya katiba ya chama na Kanuni ya
(7.2.3) ya kanuni za chama. Katiba ya mwaka 2006 toleo la mwaka
2016)

A. MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu.

3. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

4. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii.

5. Fomu hii irejeshwe ikiwa na picha ya anayeomba nafasi ya kugombea
yenye muonekano wa kitambaa cha blue kwa nyuma

6. Fomu hii irejeshwe ikiwa na nakala (COPY) ya cheti cha kuzaliwa/kadi ya
mpiga kura/kitambulisho cha Taifa/hati ya kusafiria/leseni ya udereva
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1.0 MAELEZO BINAFSI
1.1 NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA
MAJINA:
LA KWANZA
LA PILI
LA TATU
1.2 JINSIA
MWANAUME
MWANAMKE
1.3 NAMBA YA SIMU
BARUA PEPE
1.4 TAREHE YA KUZALIWA
1.5 UNAPOISHI
MKOA
WILAYA
JIMBO

KATA

MJI/MANISPAA/IIII

KIDJIJI/MTAA

MSINGI/KITONGOJI
1.6 URAIA

WA KUZALIWA

WA KUJIANDIKISHA NAMBA

2.0 MAELEZO YA UANACHAMA WAKO
e Tarehe ya kujiunga na Chama

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako
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(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika

kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama
Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi

3.0 MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU

Elimu ya mgombea.

e Shule ya msingi Kuanzia hadi
e Sekondari (O’level) Kuanzia hadi
e Sekondari (A’level) Kuanzia hadi

kuanzia hadi

e Chuko kikuu
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Eleza cheti cha juu ulichonacho
e Chuo kikuu

e Diploma
e Kidato

e Mengineyo

3.1 Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

3.2 Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)

Kiswabhili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana
Nyenginezo

3.3 Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?

Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina
Sahihi
Tarehe
Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

b) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi
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¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

d) Jina kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

f) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

g) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi
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h) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

i) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
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6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UKATIBU NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
BARAZA LA WAZEE CHADEMA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

JIMBO WILAYA

MKOA KANDA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b), ya katiba ya chama ya mwaka
2006 toleo la mwaka 2016 na kifungu cha 4.4.7(c) cha mwongozo wa
Baraza la Wazee wa mwaka 2006 toleo la mwakma 2016)

MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

3. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii, Picha za rangi
zenye muonekano wa kitambaa blue kwa nyuma, nakala za VYETI
pamoja na WASIFU (CV) ya anayeomba kugombea.
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4. Fomu hii irejeshwe ikiwa na nakala (COPY) ya cheti cha kuzaliwa/kadi ya
mpiga kura/kitambulisho cha Taifa/hati ya kusafiria/leseni ya udereva.

5. Mkutano mkuu wa Baraza la wazee wa Jimbo/Wilaya
wanamamlaka ya kupendekeza tuu, KUTHIBITISHA uteuzi wa
mwisho ni ngazi ya mkoa — BARAZA LA WAZEE)

6. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu.

1.0 MAELEZO BINAFSI
1.1 NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA
MAJINA:
LA KWANZA
LA PILI
LA TATU

1.2 JINSIA
MWANAUME
MWANAMKE

1.3 NAMBA YA SIMU
BARUA PEPE

1.4 TAREHE YA KUZALIWA

1.5 UNAPOISHI
MKOA

WILAYA
JIMBO

KATA

MJI/MANISPAA/II]I
KIJIJI/MTAA
MSINGI/KITONGOJI

1.6 URAIA
WA KUZALIWA
WA KUJIANDIKISHA NAMBA
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2.0 MAELEZO YA UANACHAMA WAKO
e Tarehe ya kujiunga na Chama

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako

(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika
kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama

Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi
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3.0

3.1

3.2

3.3

MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU

Elimu ya mgombea.

Shule ya msingi Kuanzia hadi
Sekondari (O'level) Kuanzia hadi
Sekondari (A'level) Kuanzia hadi
Chuko kikuu kuanzia hadi

Eleza cheti cha juu ulichonacho

Chuo kikuu

Diploma

Kidato

Mengineyo

Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)
Kiswahili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana

Nyenginezo

Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?

Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina

Sahihi

Tarehe

Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA.
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

b) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

Page 6 of 8 Fomu Na. 5E(i) FOMU YA KUOMBA UKATIBU - WAZEE



¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

d) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

f) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

g) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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h) Jina Kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

i) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
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6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UKATIBU NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
BARAZA LA VIJANA CHADEMA - BAVICHA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

JIMBO WILAYA

MKOA KANDA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b), ya katiba ya chama, Katiba ya
mwaka 2006 toleo la mwaka 2016)

MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

3. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu

4. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii, Picha za rangi
zenye muonekano wa kitambaa blue kwa nyuma, nakala za VYETI
pamoja na WASIFU (CV) ya anayeomba kugombea.

5. Fomu hii irejeshwe ikiwa na nakala (COPY) ya cheti cha kuzaliwa/kadi ya
mpiga kura/kitambulisho cha Taifa/hati ya kusafiria/leseni ya udereva
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1.0
1.1

1.2

1.3

1.4
1.5

1.6

2.0

MAELEZO BINAFSI

NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA

MAJINA:
LA KWANZA

LA PILI

LA TATU

JINSIA

MWANAUME

MWANAMKE

NAMBA YA SIMU

BARUA PEPE

TAREHE YA KUZALIWA
UNAPOISHI
MKOA

WILAYA

JIMBO

KATA

MJI/MANISPAA/II]I

KIJIJI/MTAA

MSINGI/KITONGOJI

URAIA
WA KUZALIWA

WA KUJIANDIKISHA

MAELEZO YA UANACHAMA WAKO

NAMBA

e Tarehe ya kujiunga na Chama

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako
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(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika
kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama

Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi
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3.0 MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU
Elimu ya mgombea.

e Shule ya msingi Kuanzia hadi
e Sekondari (O’level) Kuanzia hadi
e Sekondari (A'level) Kuanzia hadi
e Chuko kikuu kuanzia hadi

Eleza cheti cha juu ulichonacho
e Chuo kikuu

e Diploma
e Kidato

e Mengineyo

3.1 Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

3.2 Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)
Kiswahili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana
Nyenginezo

3.3 Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?
Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina
Sahihi
Tarehe
Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA.
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

b) Jina kamili
Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

d) Jina kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

f) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

g) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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h) Jina Kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

i) Jina Kamili

Namba ya simu
Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
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6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UONGOZI NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
BARAZA LA WAZEE CHADEMA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

JIMBO WILAYA

MKOA KANDA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b) ya katiba ya chama na Kanuni ya
(7.2.3) ya kanuni za chama. Katiba ya mwaka 2006 toleo la mwaka
2016)

A. MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu.

3. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

4. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii.

5. Fomu hii irejeshwe ikiwa na picha ya anayeomba nafasi ya kugombea
yenye muonekano wa kitambaa cha blue kwa nyuma

6. Fomu hii irejeshwe ikiwa na nakala (COPY) ya cheti cha kuzaliwa/kadi ya
mpiga kura/kitambulisho cha Taifa/hati ya kusafiria/leseni ya udereva
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1.0 MAELEZO BINAFSI

1.1 NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA
MAJINA:
LA KWANZA

LA PILI

LA TATU

1.2 JINSIA
MWANAUME
MWANAMKE

1.3 NAMBA YA SIMU

BARUA PEPE

1.4 TAREHE YA KUZALIWA
1.5 UNAPOISHI
MKOA

WILAYA

JIMBO

KATA

MJI/MANISPAA/II]I

KIDJIJI/MTAA

MSINGI/KITONGOJI

1.6 URAIA
WA KUZALIWA
WA KUJIANDIKISHA NAMBA

2.0 MAELEZO YA UANACHAMA WAKO
e Tarehe ya kujiunga na Chama

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako
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(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika

kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama
Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi

3.0 MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU
Elimu ya mgombea.

e Shule ya msingi Kuanzia hadi
e Sekondari (O’level) Kuanzia hadi
e Sekondari (A’level) Kuanzia hadi
e Chuko kikuu kuanzia hadi
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Eleza cheti cha juu ulichonacho
e Chuo kikuu

e Diploma

e Kidato

e Mengineyo

3.1 Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

3.2 Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)

Kiswabhili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana
Nyenginezo

3.3 Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?

Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina

Sahihi

Tarehe

Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

b) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

d) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

f) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

g) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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h) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

i) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
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6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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Fomu Na. 6E(iii)
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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UONGOZI NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
BARAZA LA VIJANA CHADEMA - BAVICHA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

JIMBO WILAYA

MKOA KANDA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b) ya katiba ya chama na Kanuni ya
(7.2.3) ya kanuni za chama. Katiba ya mwaka 2006 toleo la mwaka
2016)

A. MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu.

3. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

4. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii.

5. Fomu hii irejeshwe ikiwa na picha ya anayeomba nafasi ya kugombea
yenye muonekano wa kitambaa cha blue kwa nyuma

6. Fomu hii irejeshwe ikiwa na nakala (COPY) ya cheti cha kuzaliwa/kadi ya
mpiga kura/kitambulisho cha Taifa/hati ya kusafiria/leseni ya udereva
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1.0 MAELEZO BINAFSI
1.1 NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA
MAJINA:
LA KWANZA
LA PILI
LA TATU
1.2 JINSIA
MWANAUME
MWANAMKE
1.3 NAMBA YA SIMU
BARUA PEPE
1.4 TAREHE YA KUZALIWA
1.5 UNAPOISHI
MKOA
WILAYA
JIMBO

KATA

MJI/MANISPAA/IIII

KIDJIJI/MTAA

MSINGI/KITONGOJI
1.6 URAIA

WA KUZALIWA

WA KUJIANDIKISHA NAMBA

2.0 MAELEZO YA UANACHAMA WAKO
e Tarehe ya kujiunga na Chama

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako
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(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika

kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama
Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi

3.0 MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU

Elimu ya mgombea.

e Shule ya msingi Kuanzia hadi
e Sekondari (O’level) Kuanzia hadi
e Sekondari (A’level) Kuanzia hadi

kuanzia hadi

e Chuko kikuu
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Eleza cheti cha juu ulichonacho
e Chuo kikuu

e Diploma
e Kidato

e Mengineyo

3.1 Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

3.2 Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)

Kiswabhili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana
Nyenginezo

3.3 Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?

Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina
Sahihi
Tarehe
Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

b) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi
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¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

d) Jina kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

f) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

g) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi
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h) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

i) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
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6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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