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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UONGOZI NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
BARAZA LA WAZEE CHADEMA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

JIMBO WILAYA

MKOA KANDA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b) ya katiba ya chama na Kanuni ya
(7.2.3) ya kanuni za chama. Katiba ya mwaka 2006 toleo la mwaka
2016)

A. MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu.

3. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

4. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii.

5. Fomu hii irejeshwe ikiwa na picha ya anayeomba nafasi ya kugombea
yenye muonekano wa kitambaa cha blue kwa nyuma

6. Fomu hii irejeshwe ikiwa na nakala (COPY) ya cheti cha kuzaliwa/kadi ya
mpiga kura/kitambulisho cha Taifa/hati ya kusafiria/leseni ya udereva
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1.0 MAELEZO BINAFSI

1.1 NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA
MAJINA:
LA KWANZA

LA PILI

LA TATU

1.2 JINSIA
MWANAUME
MWANAMKE

1.3 NAMBA YA SIMU

BARUA PEPE

1.4 TAREHE YA KUZALIWA
1.5 UNAPOISHI
MKOA

WILAYA

JIMBO

KATA

MJI/MANISPAA/II]I

KIJIJI/MTAA

MSINGI/KITONGOJI

1.6 URAIA
WA KUZALIWA
WA KUJIANDIKISHA NAMBA

2.0 MAELEZO YA UANACHAMA WAKO
e Tarehe ya kujiunga na Chama

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako
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(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika

kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama
Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi

3.0 MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU
Elimu ya mgombea.

e Shule ya msingi Kuanzia hadi
e Sekondari (O’level) Kuanzia hadi
e Sekondari (A'level) Kuanzia hadi
e Chuko kikuu kuanzia hadi
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Eleza cheti cha juu ulichonacho
e Chuo kikuu

e Diploma

e Kidato

e Mengineyo

3.1 Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

3.2 Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)

Kiswabhili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana
Nyenginezo

3.3 Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?

Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina

Sahihi

Tarehe

Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

b) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

d) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

f) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

g) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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h) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

i) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
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6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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