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FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UKATIBU NDANI YA CHAMA
NGAZI YA WILAYA
(Gharama ya fomu hii ni Tsh 30,000)

WILAYA MKOA

(Imetolewa chini ya Ibara ya 6.3.1( b), 7.4.7(a), 7.6.6(f) ya katiba ya
chama, Katiba ya mwaka 2006 toleo la mwaka 2016)

MAELEKEZO YA UJAZAJI WA FOMU:

1. Fomu hii ijazwe kikamilifu kwa herufi kubwa kwa kutumia kalamu ya
wino mweusi/blue.

2. Fomu hii ijazwe na anayeomba kugombea.

3. Fomu hii ijazwe nakala mbili, nakala moja ibaki ngazi ya Wilaya ya
chama na nakala nyengine iende kwa Katibu wa Kanda kwa ajili ya
KUTHIBITISHWA (Mkutano mkuu wa Jimbo/Wilaya wanamamlaka
ya kupendekeza tuu, KUTHIBITISHA uteuzi wa mwisho ni ngazi ya
Kanda)

4. Kutokujaza sehemu yoyote itakuwa ni moja ya mapungufu ya fomu.

5. Fomu hii irejeshwe na nakala (COPY) ya kadi ya uwanachama iliyolipiwa
mpaka muda ulioujaza kipengele cha (2.0) cha fomu hii, Picha za rangi
zenye muonekano wa kitambaa cha blue kwa nyuma, Nakala za VYETI
pamoja na WASIFU (CV) ya anayeomba kugombea.
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MAELEZO BINAFSI
NAFASI UNAYOOMBA KUGOMBEA

MAJINA:
LA KWANZA

LA PILI

LA TATU

JINSIA
MWANAUME
MWANAMKE
NAMBA YA SIMU

BARUA PEPE

TAREHE YA KUZALIWA

UNAPOISHI
MKOA

WILAYA

JIMBO

KATA

MIJI/MANISPAA/IIII

KIJIJI/MTAA

MSINGI/KITONGOII

URAIA
WA KUZALIWA

WA KUJIANDIKISHA

MAELEZO YA UANACHAMA WAKO
e Tarehe ya kujiunga na Chama

NAMBA

e Namba ya kadi ya Uanachama

e Kadi imelipiwa mpaka Tarehe

e Tawi lako la Chama

e Msingi wako
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(Kama nafasi ya fomu hii haitatosha kujibu kipengele 2.1, 2.2, 3.3,
3.4, 3.5 & 3.6 weka maelezo ya kipengele husika katika
kiambatanisho

2.1 Wadhifa ndani ya CHADEMA.
Eleza kwa kifupi nyadhifa na muda uliowahi kushika nyadhifa hizo.

2.2 Umewahi kusimamishwa/kufukuzwa Uanachama

Kama ndiyo toa maelezo, Sababu uliyofukuziwa, Lini na wapi
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3.0 MAELEZO KUHUSU UWEZO, UZOEFU NA ELIMU
Elimu ya mgombea.

e Shule ya msingi Kuanzia hadi
e Sekondari (O’level) Kuanzia hadi
e Sekondari (A’level) Kuanzia hadi
e Chuko kikuu kuanzia hadi

Eleza cheti cha juu ulichonacho
e Chuo kikuu
e Diploma
e Kidato
e Mengineyo

3.1 Eleza kazi unayofanya/shughuli yako halali

3.2 Lugha unazomudu kuzungumza (Kata isiyohusika)
Kiswahili Ndiyo/Hapana
Kingereza Ndiyo/Hapana
Nyenginezo

3.3 Uzoefu wa kiuongozi (Eleza kwa ufupi)
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3.4 Kabla ya kujiunga na CHADEMA uliwahi kuwa mwanachama wa
vyama /chama kingine cha siasa?

Kama ndiyo toa maelezo

3.5 Nini Dira, Mwelekeo na Matarajio yako ukipata wadhifa
unaouwomba?
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3.6 Je umewahi kuhukumiwa kwa kosa la jinai?

Kama ndiyo toa maelezo

4.0 UTHIBITISHO:
Ninathibitisha kuwa maelezo niliyotoa hapo juu yote ni sahihi
Jina
Sahihi
Tarehe

Mahali

5.0 WADHAMINI WA MGOMBEA.
a) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

b) Jina kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi
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¢) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

d) Jina kamili
Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

e) Jina kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

f) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

g) Jina Kamili

Namba ya simu

Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama

Sahihi

Page 7 of 8 Fomu Na. 5E (FOMU YA KUOMBA NAFASI YA UKATIBU)



h) Jina Kamili
Namba ya simu

Barua pepe
Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

i) Jina Kamili

Namba ya simu
Barua pepe

Nambari ya kadi ya chama
Sahihi

6.0 KWA MATUMIZI YA OFISI

Fomu ya maombi imepokelewa Tarehe Saa
Aliyeipokea
Nafasi/Cheo Sahihi

Fomu imelipiwa ada kamili

Fomu ina hitilafu

Eleza hitilafu
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