
TAARIFA YA MATUKIO MBALIMBALI KANDA YA MAGHARIBI. 

 

Mhe. Tundu Lisu baada ya kumaliza kushiriki kesi ya ubunge iliyokuwa ikimkabili 

mbunge wa buyungu Mhe. Kasuku S. Bilago mahakama ya rufaa Tabora. Mhe. Lisu 

alipata nafasi ya kushiriki kikao chapamoja na  viongozi wa kanda ya magharibi.  

Na baada ya kikao hicho pia Mhe. Lisu alishiriki katika mkutano wa uzinduzi wa jiwe 

la msingi katika kata Kidatu Tabora Manispaa. 

 

Katikati ni Mhe. Tundu Lisu mkono wake wakulia ni katibu wa kanda ya magharibi 

General Kaduma na kushoto kwake ni M/Kiti CHADEMA Kanda ya Magharibi na 

Mbunge wa Buyungu Mhe. Kasuku S. Bilago 

 

 

 



 

 

Ziara ya Mbunge Viti Malum  Mkoa wa Kigoma Mhe. Sabreena Sungura katika 

Hospitali ya Batsita na kutembelea wodi ya wazazi na kutoa zawadi mbalimbali 

ikiwa ni pamoja kuahidi kutatuwa changamoto mbalimbali zinazoikabili hospital 

hiyo, iliyopo ndani ya Manispaa ya Kigoma Ujiji. Tarehe 15.09.2018

 

Mhe. Sabreena akiwa katika wodi ya wazazi hospital ya Batsita 

 

Mhe. Sabreena akiwa nje ya jengo la hospital ya batsita na madkitari pamoja na 

viongozi wa chama ngazi ya mkoa aliyoongozana nao katika ziara hiyo. 

 

 

 

 

 



 

Viongozi wa kanda wandamizi wa  kanda ya magharibi wakiwa na wabunge viti 

malum kutoka mikoa ya katavi na tabora wakishiriki kikao cha pamoja tarehe 

28.10.2017 

 

 

Viongozi wa kanda wakiwa pamoja na wajumbe wa kikao kutoka kwenye badhi ya 

majimbo ya mkoa wa tabora. 

 

 

 

 



 

Viongozi wa kanda ya magharibi wakiwaongoza  wanachama na viongozi wa mkoa 

wa tabora kwenye kumpokea makamu m/kiti taifa mhe. Prof. Abdallah Safari 

uwanja wa ndege Tabora. 

 

Prof. Safari akiwasili uwanja wa ndege na kupokelea na viongozi wa kanda 

 

 

 

 

 

 



 

Prof. Safari akisalimiana na viongozi wanachama waliojitokeza kumpokea. 

 

M/kiti wa CHADEMA kanda ya magharibi Mhe. Kasuku Bilago akimpokea Mhe. Prof. 

Safari Makamu M/Kiti Taifa  kwenye mkutano wa hadhara uliyofanyika kata ya Nata 

jimbo la Nzega Vijiji katika uchaguzi wa marudio udiwani. 

 

 

 

 



 

Viongozi wa kanda ya magharibi wakiwa kwenye mkutano wa mbunge kakonko 

kigoma  Mhe. Kasuku Bilago CHADEMA ambaye pia ni mwenyekiti Chadema kanda ya 

magharibi. 

 

Madiwani wa CHADEMA Jimbo la Kakonko wakila kiapo mbele ya viongozi wa kanda 

cha kutokusaliti chama chao pamoja na wananchi waliyowachagua. 

 

 

 

 

 

 



 

Mkurugenzi wa Origination Mafunzo Mhe. Benson Kigaila akiwa kwenye picha ya 

pamoja na viongozi wa kanda ya magharibi na wajumbe wa kikao kutoka kila mikoa 

ya Katavi, Kigoma,Tabora. 

 

 

Viongozi wa kanda ya magharibi na mbunge wa viti maalum mkoa wa katavi wakiwa 

kwenye picha ya pamoja na wajumbe wa baraza la uongozi mkoa wa katavi. 

 


